โปรแกรมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก ภาค 5 "กำแพงเพชรเกมส์" ครั้งที่ 48 ประจำวันที่ 23 พฤษภาคม 2566 จะมีการแข่งขันกีฬา ดังนี้
คาราเต้โด
สนามแข่งขัน หอประชุมโรงเรียนวัชรวิทยา
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 10:20 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 10:55 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 11:35 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 11:55 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. - บุคคลหญิง รอบคัดเลือก
เวลา 12:15 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. - บุคคลชาย รอบคัดเลือก
เวลา 13:00 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 13:20 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. - บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 13:40 น. ประเภทต่อสู้ (Kumite) รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. - บุคคลชาย รอบชิงชนะเลิศ
ชักกะเย่อ ทีมชาย 8 คน
สนามแข่งขัน โรงยิมอเนกประสงค์ โรงเรียนคลองขลุงราษฏร์รังสรรค์ ต.คลองขลุง อ.คลองขลุง
เวลา 08:30 น. รอบแรก กำแพงเพชร vs ลำพูน
เวลา 08:30 น. รอบแรก พิจิตร vs เชียงใหม่
เวลา 08:30 น. รอบแรก กำแพงเพชร vs พิจิตร
เวลา 08:30 น. รอบแรก เชียงใหม่ vs ลำพูน
เวลา 08:30 น. รอบแรกกำแพงเพชร vs เชียงใหม่
เวลา 08:30 น. รอบแรก ลำพูน vs พิจิตร
เวลา 08:30 น. รอบรองชนะเลิศ
เวลา 08:30 น. รอบรองชนะเลิศ
เวลา 08:30 น. รอบชิงที่ 3
เวลา 08:30 น. รอบชิงชนะเลิศ
เทคบอล (รอบสะสมคะแนน)
สนามแข่งขัน โรงยิมอเนกประสงค์ โรงเรียนคลองขลุงราษฏร์รังสรรค์ ต.คลองขลุง อ.คลองขลุง
เวลา 09:00 น. ชายคู่ กำแพงเพชร vs พิษณุโลก
เวลา 09:40 น. ชายคู่ แม่ฮ่องสอน vs เชียงใหม่
เวลา 10:20 น. หญิงเดี่ยว ลำปาง vs พิษณุโลก
เวลา 11:00 น. ชายเดี่ยว กำแพงเพชร vs เชียงใหม่
เวลา 11:40 น. ชายเดี่ยว พิษณุโลก vs แม่ฮ่องสอน
บาสเกตบอล (รอบแรก)
สนามแข่งขัน โรงยิมเนเซี่ยม 1 สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 09:00 น. ทีมหญิง เพชรบูรณ์ vs ตาก
เวลา 10:20 น. ทีมชาย แม่ฮ่องสอน vs พะเยา
เวลา 11:40 น. ทีมชาย อุตรดิตถ์ vs ลำพูน
เวลา 13:00 น. ทีมชาย ลำปาง vs กำแพงเพชร
เวลา 14:20 น. ทีมชาย พิจิตร vs น่าน
เวลา 15:40 น. ทีมชาย พิษณุโลก vs เชียงราย
บาสเกตบอล 3X3 (รอบแรก)
สนามแข่งขัน โรงยิมเนเซี่ยม 1 สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 17:00 น. ทีมชาย เชียงราย vs น่าน
เวลา 17:00 น. ทีมชาย ลำพูน vs เพชรบูรณ์
เวลา 17:00 น. ทีมชาย อุตรดิตถ์ vs กำแพงเพชร
เวลา 17:00 น. ทีมหญิง ลำปาง vs เชียงใหม่
เวลา 17:00 น. ทีมหญิง เพชรบูรณ์ vs เชียงราย
เวลา 17:00 น. ทีมชาย เพชรบูรณ์ vs น่าน
เวลา 17:00 น. ทีมชาย ลำพูน vs อุตรดิตถ์
เวลา 17:00 น. ทีมหญิง อุตรดิตถ์ vs สุโขทัย
เวลา 17:00 น. ทีมชาย สุโขทัย vs เชียงใหม่
เวลา 17:00 น. ทีมชาย ตาก vs ลำปาง
เวลา 17:00 น. ทีมชาย แม่ฮ่องสอน vs แพร่
เวลา 17:00 น. ทีมหญิง พิษณุโลก vs อุตรดิตถ์
เวลา 17:00 น. ทีมหญิง สุโขทัย vs แม่ฮ่องสอน
เวลา 17:00 น. ทีมชาย ลำปาง vs เชียงใหม่
เวลา 17:00 น. ทีมชาย ตาก vs แม่ฮ่องสอน
บิลเลียด-สนุกเกอร์
สนามแข่งขัน ช้างสนุกเกอร์คลับ
เวลา 10:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบแรก น่าน vs เชียงใหม่
เวลา 12:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบก่อนรองชนะเลิศ กำแพงเพชร vs น่าน
เวลา 12:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบก่อนรองชนะเลิศ เชียงใหม่ vs พิจิตร
เวลา 12:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบก่อนรองชนะเลิศ ลำปาง vs พะเยา
เวลา 12:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบก่อนรองชนะเลิศ กำแพงเพชร
เวลา 14:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบรองชนะเลิศ
เวลา 14:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบรองชนะเลิศ
เวลา 16:00 น. สนุกเกอร์ 15 แดง ประเภทคู่ รอบชิงชนะเลิศ
แบดมินตัน (รอบคัดเลือก)
สนามแข่งขัน โรงยิมแบดมินตัน สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 10:00 น. บุคคลชาย ลำพูน vs สุโขทัย เวลา 10:00 น. บุคคลชาย กำแพงเพชร vs ลำปาง เวลา 10:00 น. บุคคลชาย พิจิตร vs เชียงใหม่ เวลา 10:00 น. บุคคลชาย เชียงราย vs เพชรบูรณ์ เวลา 10:30 น. บุคคลชาย ลำพูน vs แพร่ เวลา 10:30 น. บุคคลชาย สุโขทัย vs แม่ฮ่องสอน
เวลา 10:30 น. บุคคลหญิง กำแพงเพชร vs เชียงราย
เวลา 10:30 น. บุคคลหญิง พิษณุโลก vs เชียงใหม่
เวลา 11:00 น. บุคคลหญิง ลำพูน vs แพร่
เวลา 11:00 น. บุคคลหญิง ลำปาง vs ตาก
เวลา 11:00 น. บุคคลหญิง เชียงราย vs ลำพูน
เวลา 11:00 น. บุคคลหญิง แพร่ vs แม่ฮ่องสอน
เวลา 11:30 น. บุคคลหญิง เชียงใหม่ vs พิษณุโลก 2
เวลา 11:30 น. ชายคู่ ลำพูน vs เชียงใหม่
เวลา 11:30 น. ชายคู่ เชียงราย vs พิษณุโลก เวลา 11:30 น. ชายคู่ ลำปาง vs สุโขทัย
เวลา 12:00 น. ชายคู่ สุโขทัย vs เชียงราย
เวลา 12:00 น. ชายคู่ กำแพงเพชร vs ตาก
เวลา 12:00 น. ชายคู่ แพร่ vs ลำพูน
เวลา 12:00 น. หญิงคู่ พิษณุโลก vs ตาก
เวลา 12:30 น. หญิงคู่ ลำพูน vs เชียงราย
เวลา 12:30 น. หญิงคู่ เชียงราย vs ลำพูน
เวลา 12:30 น. หญิงคู่ ตาก vs กำแพงเพชร
เวลา 12:30 น. คู่ผสม พิษณุโลก vs ลำพูน
เวลา 13:00 น. คู่ผสม ตาก vs ลำปาง
เวลา 13:00 น. คู่ผสม พิษณุโลก vs เชียงราย
เวลา 13:00 น. คู่ผสม เชียงใหม่ vs แม่ฮ่องสอน
เวลา 13:00 น. คู่ผสม ตาก vs พะเยา
เวลา 13:30 น. บุคคลชาย แพร่ vs แม่ฮ่องสอน
เวลา 13:30 น. บุคคลชาย พิษณุโลก
เวลา 13:30 น. บุคคลชาย เชียงราย
เวลา 13:30 น. บุคคลชาย ตาก
เวลา 14.00 น. บุคคลชาย ตาก vs เชียงใหม่
เวลา 14.00 น. บุคคลชาย ลำปาง
เวลา 14.00 น. บุคคลชาย กำแพงเพชร
เวลา 14.00 น. บุคคลชาย พิษณุโลก
เวลา 14:30 น. ชายคู่ พะเยา vs ตาก
เวลา 14:30 น. ชายคู่ แม่ฮ่องสอน
เวลา 14:30 น. ชายคู่ แพร่
เวลา 14:30 น. ชายคู่ เพชรบูรณ์
เวลา 15:00 น. ชายคู่ พิษณุโลก
เวลา 15:00 น. ชายคู่ ลำปาง
เวลา 15:00 น. ชายคู่ เพชรบูรณ์
เวลา 15:00 น. ชายคู่ แม่ฮ่องสอน vs เชียงใหม่
ฟุตซอล (รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
เวลา 09:00 น. ทีมชาย ลำพูน vs ลำปาง
เวลา 10:30 น. ทีมชาย เชียงใหม่ vs แพร่
เวลา 12:00 น. ทีมชาย เพชรบูรณ์ vs ตาก
เวลา 15:00 น. ทีมชาย อุตรดิตถ์
เวลา 15:30 น. ทีมชาย เชียงราย vs พิษณุโลก
เวลา 16:30 น. ทีมชาย แม่ฮ่องสอน
ฟุตบอล - ทีมชาย (รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
เวลา 14.00 น. ลำปาง vs เชียงใหม่
เวลา 16.00 น. กำแพงเพชร vs แพร่
ฟุตบอล - ทีมหญิง (รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามกีฬาเทศบาลตำบลท่าพุทรา
เวลา 14.00 น. ลำปาง vs เชียงใหม่
เวลา 16.00 น. กำแพงเพชร vs เพชรบูรณ์
วอลเลย์บอล (รอบแรก)
สนามแข่งขัน โรงยิมเนเซี่่ยม 2 สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 09:30 น. ทีมหญิง เชียงใหม่ vs เพชรบูรณ์
เวลา 11:00 น. ทีมชาย ลำพูน vs ตาก
เวลา 12:30 น. ทีมชาย เชียงใหม่ vs กำแพงเพชร
เวลา 14:00 น. ทีมชาย เชียงราย vs พิษณุโลก
วอลเลย์บอลชายหาด (รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามวอลเลย์บอลชายหาด
สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 09:00 น. ทีมหญิง เชียงราย 2 vs เพชรบูรณ์ 2
เวลา 09:30 น. ทีมหญิง พิษณุโลก 2 vs กำแพงเพชร 1
เวลา 10:00 น. ทีมหญิง แม่ฮ่องสอน 1 vs เชียงใหม่ 1
เวลา 10:30 น. ทีมหญิง เชียงราย 1 vs อุตรดิตถ์ 2
เวลา 14:00 น. ทีมชาย พิจิตร 2 vs เพชรบูรณ์ 1
เวลา 14:30 น. ทีมชาย ลำปาง 1 vs เชียงราย 2
เวลา 15:00 น. ทีมชาย เชียงใหม่ 1 vs พิษณุโลก 2
เวลา 15:30 น. ทีมชาย แพร่ 2 vs สุโขทัย 2
เวลา 16:00 น. ทีมชาย เพชรบูรณ์ 2 vs อุตรดิตถ์
แฮนด์บอล - ในร่ม
สนามแข่งขัน สนามกีฬาเทศบาลตำบลปากดง ต.ไตรตรึงษ์ อ.เมือง
เวลา 10:00 น. ทีมหญิง รอบพบกันหมด กำแพงเพชร vs ลำปาง
เวลา 11:30 น. ทีมหญิง รอบพบกันหมด ตาก vs เชียงใหม่
เวลา 13:00 น. ทีมชาย รอบรองชนะเลิศ
เวลา 14:30 น. ทีมชาย รอบรองชนะเลิศ