โปรแกรมการแข่งขันกีฬาแห่งชาติ รอบคัดเลือก ภาค 5 "กำแพงเพชรเกมส์" ครั้งที่ 48 ประจำวันเสาร์ที่ 21 พฤษภาคม 2566 จะมีการแข่งขันกีฬา ดังนี้
ซอฟท์บอล (รอบพบกันหมด)
สนามแข่งขัน สนามฟุตบอลโรงเรียนนครไตรตรึงษ์ ต.ไตรตรึงษ์ อ.เมืองกำแพงเพชร
เวลา 09:00 น. ทีมหญิง เชียงใหม่ vs ลำพูน
เวลา 11.00 น. ทีมชาย น่าน vs พิษณุโลก
ตะกร้อลอดห่วง (รอบพบกันหมด)
สนามแข่งขัน อาคารอเนกประสงค์ เทศบาลตำบลท่าพุทรา
เวลา 10:00 น. ทีมชาย (กติกาไทย) เพชรบูรณ์ vs แม่ฮ่องสอน
บริดจ์ (รอบพบกันหมด)
สนามแข่งขัน หอประชุมสภา อบจ.กำแพงเพชร (หลังที่ว่าการอำเภอเมือง)
เวลา 08:30 น. ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) สุโขทัย vs พิษณุโลก
เวลา 08:30 น. ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) สุโขทัย vs พิษณุโลก
เวลา 08:30 น. ทีมหญิง สุโขทัย vs กำแพงเพชร
เวลา 08:30 น. ทีมหญิง สุโขทัย vs กำแพงเพชร
เวลา 10:45 น. ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) กำแพงเพชร vs สุโขทัย
เวลา 10:45 น. ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) กำแพงเพชร vs สุโขทัย
เวลา 10:45 น. ทีมหญิง เพชรบูรณ์ vs สุโขทัย
เวลา 10:45 น. ทีมหญิง เพชรบูรณ์ vs สุโขทัย
เวลา 13:45 น. ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) สุโขทัย vs เพชรบูรณ์
เวลา 13:45 น. ทีมทั่วไป (ไม่จำกัดเพศ) สุโขทัย vs เพชรบูรณ์
เวลา 13:45 น. ทีมหญิง สุโขทัย vs พิษณุโลก
เวลา 13:45 น. ทีมหญิง สุโขทัย vs พิษณุโลก
บาสเกตบอล (รอบแรก)
สนามแข่งขัน โรงยิมเนเซี่ยม 1 สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 09:00 น. ทีมหญิง แพร่ vs เชียงราย
เวลา 10:20 น. ทีมชาย เชียงใหม่ vs ลำปาง
เวลา 11:40 น. ทีมชาย สุโขทัย vs แพร่
เวลา 13:00 น. ทีมชาย เพชรบูรณ์ vs ตาก
เวลา 14:20 น. ทีมชาย ลำพูน vs แม่ฮ่องสอน
เวลา 15:40 น. ทีมชาย อุตรดิตถ์ vs พะเยา
แบดมินตัน (รอบรองชนะเลิศ)
สนามแข่งขัน โรงยิมแบดมินตัน สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 10:00 น. ทีมหญิง เชียงใหม่ vs เชียงราย
เวลา 10:00 น. ทีมหญิง ลำพูน vs พิษณุโลก
เวลา 13:00 น. ทีมชาย
เวลา 13:00 น. ทีมชาย
ฟุตซอล (รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามฟุตซอล มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
เวลา 09:00 น. ทีมชาย เพชรบูรณ์ vs พิษณุโลก
เวลา 10:30 น. ทีมชาย ตาก vs เชียงราย
เวลา 12:00 น. ทีมชาย ลำพูน vs แพร่
เวลา 13:30 น. ทีมชาย ลำปาง vs เชียงใหม่
เวลา 15:00 น. ทีมชาย อุตรดิตถ์
เวลา 16:30 น. ทีมชาย แม่ฮ่องสอน
ฟุตบอล - (ทีมชาย รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยราชภัฏกำแพงเพชร
เวลา 14.00 น. พิษณุโลก vs เชียงราย
เวลา 16.00 น. ลำปาง vs ลำพูน
ฟุตบอล - (ทีมหญิง รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามกีฬาเทศบาลตำบลท่าพุทรา
เวลา 14.00 น. แพร่ vs เชียงราย
เวลา 16.00 น. กำแพงเพชร vs สุโขทัย
ยูยิตสู
สนามแข่งขัน โรงยิมอเนกประสงค์ โรงเรียนกำแพงเพชรพิทยาคม
เวลา 10:00 น. จับล๊อค (NEWAZA) น้ำหนักไม่เกิน 48 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบแบ่งกลุ่ม เชียงใหม่ vs กำแพงเพชร
เวลา 10:00 น. จับล๊อค (NEWAZA) น้ำหนักไม่เกิน 48 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบรองชนะเลิศ เชียงราย vs พะเยา
เวลา 10:00 น. จับล๊อค (NEWAZA) น้ำหนักไม่เกิน 48 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบรองชนะเลิศ ลำปาง
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 48 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 52 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ เชียงราย vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 48 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 52 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ เชียงราย vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 48 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 52 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ เชียงราย vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 52 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 57 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ เชียงราย vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 52 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 57 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ เชียงราย vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 52 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 57 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ เชียงราย vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 57 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 63 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ พะเยา vs เชียงราย
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 57 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 63 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ พะเยา vs เชียงราย
เวลา 10:00 น. จับล็อค (NEWAZA) น้ำหนักเกิน 57 กิโลกรัม แต่ไม่เกิน 63 กิโลกรัม บุคคลหญิง รอบชิงชนะเลิศ พะเยา vs เชียงราย
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) น้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย รอบแบ่งกลุ่ม เชียงราย vs ลำพูน
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) น้ำหนักไม่เกิน 56 กก. ชาย รอบแบ่งกลุ่ม ลำปาง vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย รอบแบ่งกลุ่ม เชียงราย vs เชียงใหม่
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. ชาย รอบแบ่งกลุ่ม สุโขทัย vs ลำปาง
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs ลำพูน
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs ลำพูน
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 62 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs ลำพูน
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 69 แต่ไม่เกิน 77 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs เพชรบูรณ์
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 แต่ไม่เกิน 85 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs ลำปาง
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 แต่ไม่เกิน 85 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs ลำปาง
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 77 แต่ไม่เกิน 85 กก. ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs ลำปาง
เวลา 10:00 น. ประเภทต่อสู้ (Fighting) รุ่นน้ำหนักเกิน 85 กก. ขึ้นไป - ชาย รอบชิงชนะเลิศ เชียงใหม่ vs เพชรบูรณ์
ลีลาศ
สนามแข่งขัน หอประชุมวัชรนารี (ชั้น 2) โรงเรียนกำแพงเพชรพิทยาคม
เวลา 09:30 น. ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class E รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class D & C รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. ตะลุง แทมโป้ (Taloong Tempo) Class B, A & AA รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. ลาติน อเมริกัน Class E (Juvenile) รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. ลาติน อเมริกัน Class B (Youth) รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. ลาติน อเมริกัน Class D (Junior I) รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. สแตนดาร์ด Class A (Under 21) รอบคัดเลือก
เวลา 09:30 น. สแตนดาร์ด Class E (Juvenile) รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. สแตนดาร์ด Class B (Youth) รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. สแตนดาร์ด Class D (Junior I) รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. สแตนดาร์ด Class A (Under 21) รอบชิงชนะเลิศ
เวลา 09:30 น. Breaking B-boy รอบชิงชนะเลิศ
วอลเลย์บอล (รอบแรก)
สนามแข่งขัน โรงยิมเนเซี่่ยม 2 สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 09:30 น. ทีมหญิง เพชรบูรณ์ vs เชียงราย
เวลา 11:00 น. ทีมชาย ตาก vs อุตรดิตถ์
เวลา 12:30 น. ทีมชาย ทีมชาย แพร่ vs กำแพงเพชร
เวลา 14:00 น. ทีมชาย ลำปาง vs เชียงราย
วอลเลย์บอลชายหาด (รอบแรก)
สนามแข่งขัน โรงยิมเนเซี่่ยม 2 สนามกีฬา อบจ.กำแพงเพชร
เวลา 09:00 น. ทีมหญิง เชียงใหม่ 1 vs อุตรดิตถ์ 1
เวลา 09:30 น. ทีมหญิง อุตรดิตถ์ 2 vs ลำปาง 1
เวลา 10:00 น. ทีมหญิง เพชรบูรณ์ 2 vs ลำปาง 2
เวลา 10:30 น. ทีมหญิง กำแพงเพชร 1 vs แม่ฮ่องสอน 2
เวลา 14:00 น. ทีมชาย ตาก 1 vs แพร่ 1
เวลา 14:30 น. ทีมชาย อุตรดิตถ์ vs ตาก 2
เวลา 15:00 น. ทีมชาย แม่ฮ่องสอน 1 vs ลำปาง 1
เวลา 15:30 น. ทีมชาย พิจิตร 1 vs ลำปาง 2
เวลา 16:00 น. ทีมชาย แม่ฮ่องสอน 2 vs เชียงราย 1
แฮนด์บอล (รอบแรก)
สนามแข่งขัน สนามกีฬาเทศบาลตำบลปากดง ต.ไตรตรึงษ์ อ.เมือง
เวลา 10:00 น. ทีมหญิง กำแพงเพชร vs ลำปาง
เวลา 11:30 น. ทีมหญิง กำแพงเพชร vs ตาก
เวลา 13:00 น. ทีมชาย เชียงใหม่ vs น่าน
เวลา 13:00 น. ทีมชาย เพชรบูรณ์ vs ตาก
ตรจสอบผลการแข่งขัน และดปรแกรมแข่งขันเพิ่มเติมได้ที่ https://nation48r5.sat.or.th